Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa ABS bền chắc, chịu nhiệt từ -20℃ đến +100℃. Cầu dao tự động thu nhỏ với khoảng cách lỗ khóa 13 mm. Chấp nhận càng khóa có đường kính lên đến 9/32″ (7,5mm).
• Được làm từ nhựa ABS bền chắc, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +100℃
• Các cầu dao tự động thu nhỏ với khoảng cách lỗ khóa là 13 mm.
• Chấp nhận các loại còng khóa có đường kính lên đến 9/32″ (7,5mm).
| Mã sản phẩm: | PIT |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Chốt khóa cầu dao điện |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 7,8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 49,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 13,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 22,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,007kg |

